| หมายเลขชิ้นส่วนภายใน | RO-PA0513.321NLT |
|---|---|
| เงื่อนไข | Original New |
| ประเทศต้นกำเนิด | Contact us |
| การสลักด้านบน | email us |
| การแทนที่ | See datasheet |
| ชนิด: | - |
| ความอดทน: | ±20% |
| ผู้ผลิตอุปกรณ์แพคเกจ: | - |
| ขนาด / มิติ: | 0.530" L x 0.510" W (13.46mm x 12.95mm) |
| การป้องกัน: | Shielded |
| ชุด: | PA0513NL |
| ความนิยม: | - |
| Q @ ความถี่: | - |
| บรรจุภัณฑ์: | Cut Tape (CT) |
| หีบห่อ / บรรจุภัณฑ์: | Nonstandard |
| ชื่ออื่น: | 553-1747-1 |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -40°C ~ 130°C |
| ประเภทการติดตั้ง: | Surface Mount |
| ระดับความไวของความชื้น (MSL): | 1 (Unlimited) |
| วัสดุ - คอร์: | - |
| ระยะเวลารอคอยของผู้ผลิตมาตรฐาน: | 11 Weeks |
| สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| การเหนี่ยวนำ: | 320nH |
| ความสูง - นั่ง (สูงสุด): | 0.315" (8.00mm) |
| ความถี่ - พ้องในตัวเอง: | - |
| คุณลักษณะเด่น: | - |
| คำอธิบายโดยละเอียด: | 320nH Shielded Inductor 41A 0.32 mOhm Nonstandard |
| ทนทานกระแสไฟตรง (DCR): | 0.32 mOhm |
| พิกัดกระแส: | 41A |
| ปัจจุบัน - อิ่มตัว: | 50A |
| Email: | [email protected] |