| Số phần nội bộ | RO-PA0513.321NLT |
|---|---|
| Điều kiện | Original New |
| Nguồn gốc đất nước | Contact us |
| Đánh dấu hàng đầu | email us |
| Thay thế | See datasheet |
| Kiểu: | - |
| Lòng khoan dung: | ±20% |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | - |
| Size / Kích thước: | 0.530" L x 0.510" W (13.46mm x 12.95mm) |
| che chắn: | Shielded |
| Loạt: | PA0513NL |
| xếp hạng: | - |
| Q @ Freq: | - |
| Bao bì: | Cut Tape (CT) |
| Gói / Case: | Nonstandard |
| Vài cái tên khác: | 553-1747-1 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 130°C |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Độ nhạy độ ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Vật liệu - Core: | - |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 11 Weeks |
| Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| cảm: | 320nH |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.315" (8.00mm) |
| Tần số - Tự Resonant: | - |
| Tính năng: | - |
| miêu tả cụ thể: | 320nH Shielded Inductor 41A 0.32 mOhm Nonstandard |
| DC Resistance (DCR): | 0.32 mOhm |
| Đánh giá hiện tại: | 41A |
| Hiện tại - Saturation: | 50A |
| Email: | [email protected] |