| Numero ng Panloob na Bahagi | RO-PA0513.321NLT |
|---|---|
| Kondisyon | Original New |
| Bansa Pinagmulan | Contact us |
| Nangungunang Marking | email us |
| Kapalit | See datasheet |
| uri: | - |
| pagpapaubaya: | ±20% |
| Supplier aparato Package: | - |
| Sukat / Dimension: | 0.530" L x 0.510" W (13.46mm x 12.95mm) |
| shielding: | Shielded |
| serye: | PA0513NL |
| Ratings: | - |
| Q @ Freq: | - |
| packaging: | Cut Tape (CT) |
| Package / Kaso: | Nonstandard |
| Ibang pangalan: | 553-1747-1 |
| operating Temperature: | -40°C ~ 130°C |
| Salalayan Type: | Surface Mount |
| Ang Sensitivity Level (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Material - Core: | - |
| Tagagawa Standard Lead Time: | 11 Weeks |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| inductance: | 320nH |
| Taas - Makaupo (Max): | 0.315" (8.00mm) |
| Frequency - Self Resonant: | - |
| Mga tampok: | - |
| Detalyadong Paglalarawan: | 320nH Shielded Inductor 41A 0.32 mOhm Nonstandard |
| DC pagtutol (DCR): | 0.32 mOhm |
| kasalukuyang Rating: | 41A |
| Current - Saturation: | 50A |
| Email: | [email protected] |