| Số phần nội bộ | RO-SIT3907AC-2F-25NM-57.600000T |
|---|---|
| Điều kiện | Original New |
| Nguồn gốc đất nước | Contact us |
| Đánh dấu hàng đầu | email us |
| Thay thế | See datasheet |
| Voltage - Cung cấp: | 2.5V |
| Kiểu: | DCXO |
| Size / Kích thước: | 0.126" L x 0.098" W (3.20mm x 2.50mm) |
| Loạt: | SiT3907 |
| xếp hạng: | - |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | 4-SMD, No Lead |
| Đầu ra: | LVCMOS, LVTTL |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C ~ 70°C |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Độ nhạy độ ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 8 Weeks |
| Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.032" (0.80mm) |
| Chức năng: | - |
| ổn định tần số: | ±10ppm |
| Tần số: | 57.6MHz |
| miêu tả cụ thể: | 57.6MHz DCXO LVCMOS, LVTTL Oscillator 2.5V 4-SMD, No Lead |
| Hiện tại - Cung cấp (Max): | 34mA |
| Hiện tại - Cung cấp (Disable) (Max): | - |
| Bộ cộng hưởng cơ bản: | MEMS |
| Email: | [email protected] |