| Numero ng Panloob na Bahagi | RO-SIT3907AC-2F-25NM-57.600000T |
|---|---|
| Kondisyon | Original New |
| Bansa Pinagmulan | Contact us |
| Nangungunang Marking | email us |
| Kapalit | See datasheet |
| Boltahe - Supply: | 2.5V |
| uri: | DCXO |
| Sukat / Dimension: | 0.126" L x 0.098" W (3.20mm x 2.50mm) |
| serye: | SiT3907 |
| Ratings: | - |
| packaging: | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso: | 4-SMD, No Lead |
| output: | LVCMOS, LVTTL |
| operating Temperature: | -20°C ~ 70°C |
| Salalayan Type: | Surface Mount |
| Ang Sensitivity Level (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time: | 8 Weeks |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Taas - Makaupo (Max): | 0.032" (0.80mm) |
| tungkulin: | - |
| dalas Katatagan: | ±10ppm |
| dalas: | 57.6MHz |
| Detalyadong Paglalarawan: | 57.6MHz DCXO LVCMOS, LVTTL Oscillator 2.5V 4-SMD, No Lead |
| Current - Supply (Max): | 34mA |
| Current - Supply (Huwag paganahin ang) (Max): | - |
| Base Resonator: | MEMS |
| Email: | [email protected] |