| Số phần nội bộ | RO-BZX884-B12,315 |
|---|---|
| Điều kiện | Original New |
| Nguồn gốc đất nước | Contact us |
| Đánh dấu hàng đầu | email us |
| Thay thế | See datasheet |
| Voltage - Zener (chữ Nôm) (Vz): | 12V |
| Voltage - Chuyển tiếp (VF) (Max) @ Nếu: | 900mV @ 10mA |
| Lòng khoan dung: | ±2% |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | DFN1006-2 |
| Loạt: | - |
| Power - Max: | 250mW |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | SOD-882 |
| Vài cái tên khác: | 1727-5616-2 568-7105-2 568-7105-2-ND 934057206315 BZX884-B12 T/R BZX884-B12 T/R-ND BZX884-B12,315-ND BZX884B12315 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -65°C ~ 150°C |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Độ nhạy độ ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 8 Weeks |
| Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Trở kháng (Max) (Zzt): | 10 Ohms |
| miêu tả cụ thể: | Zener Diode 12V 250mW ±2% Surface Mount DFN1006-2 |
| Hiện tại - Xếp Rò rỉ @ VR: | 100nA @ 8V |
| Số phần cơ sở: | BZX884B12 |
| Email: | [email protected] |