| Numero ng Panloob na Bahagi | RO-BZX884-B12,315 |
|---|---|
| Kondisyon | Original New |
| Bansa Pinagmulan | Contact us |
| Nangungunang Marking | email us |
| Kapalit | See datasheet |
| Boltahe - Zener (NOM) (Vz): | 12V |
| Boltahe - Forward (Vf) (Max) @ Kung: | 900mV @ 10mA |
| pagpapaubaya: | ±2% |
| Supplier aparato Package: | DFN1006-2 |
| serye: | - |
| Power - Max: | 250mW |
| packaging: | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso: | SOD-882 |
| Ibang pangalan: | 1727-5616-2 568-7105-2 568-7105-2-ND 934057206315 BZX884-B12 T/R BZX884-B12 T/R-ND BZX884-B12,315-ND BZX884B12315 |
| operating Temperature: | -65°C ~ 150°C |
| Salalayan Type: | Surface Mount |
| Ang Sensitivity Level (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time: | 8 Weeks |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Impedance (Max) (Zzt): | 10 Ohms |
| Detalyadong Paglalarawan: | Zener Diode 12V 250mW ±2% Surface Mount DFN1006-2 |
| Current - Reverse pagtagas @ Vr: | 100nA @ 8V |
| Numero ng Base Bahagi: | BZX884B12 |
| Email: | [email protected] |