| Số phần nội bộ | RO-CPS22-LA00A10-SNCSNCWF-RI0CMVAR-W1053-S |
|---|---|
| Điều kiện | Original New |
| Nguồn gốc đất nước | Contact us |
| Đánh dấu hàng đầu | email us |
| Thay thế | See datasheet |
| Điện áp Rating - DC: | 60V |
| Điện áp Rating - AC: | 42V |
| Kiểu: | Capacitive, Illuminated |
| Chấm dứt Phong cách: | Wire Leads |
| Chuyển Chức năng: | Off-On |
| Loạt: | CPS |
| Bảng điều chỉnh Cutout Kích thước: | Circular - 22.10mm Dia |
| Bao bì: | Bulk |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 60°C |
| gắn Loại: | Panel Mount, Front |
| Độ nhạy độ ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Cuộc sống Cơ: | - |
| Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Bảo vệ sự xâm nhập: | IP67 - Dust Tight, Waterproof |
| Chiếu sáng Điện áp (danh nghĩa): | 5 ~ 28 VDC |
| Illumination Loại, Màu: | LED, Cyan/Magenta |
| Tính năng: | Finger Guide, CTRL Symbol |
| Cuộc sống Điện: | - |
| miêu tả cụ thể: | Pushbutton Switch SPST Capacitive, Illuminated Panel Mount, Front |
| Đánh giá hiện tại: | 100mA (AC/DC) |
| Màu - Thiết bị truyền động / Cap: | Silver |
| mạch: | SPST |
| Loại thiết bị truyền động: | Round, Button, Flush |
| Email: | [email protected] |