| หมายเลขชิ้นส่วนภายใน | RO-GA0805A270JXCBC31G |
|---|---|
| เงื่อนไข | Original New |
| ประเทศต้นกำเนิด | Contact us |
| การสลักด้านบน | email us |
| การแทนที่ | See datasheet |
| แรงดันไฟฟ้า - ที่ยอดนิยม: | 200V |
| ความอดทน: | ±5% |
| ความหนา (สูงสุด): | 0.057" (1.45mm) |
| ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ: | C0G, NP0 |
| ขนาด / มิติ: | 0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm) |
| ชุด: | GA |
| ความนิยม: | AEC-Q200 |
| บรรจุภัณฑ์: | Tape & Reel (TR) |
| หีบห่อ / บรรจุภัณฑ์: | 0805 (2012 Metric) |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -55°C ~ 150°C |
| ประเภทการติดตั้ง: | Surface Mount, MLCC |
| ระดับความไวของความชื้น (MSL): | 1 (Unlimited) |
| สไตล์ตะกั่ว: | - |
| เว้นพื้นที่ตัวนำ: | - |
| สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| ความสูง - นั่ง (สูงสุด): | - |
| คุณลักษณะเด่น: | - |
| อัตราความล้มเหลว: | - |
| คำอธิบายโดยละเอียด: | 27pF ±5% 200V Ceramic Capacitor C0G, NP0 0805 (2012 Metric) |
| ปริมาตร: | 27pF |
| การประยุกต์ใช้งาน: | Automotive |
| Email: | [email protected] |