| Numero ng Panloob na Bahagi | RO-GA0805A270JXCBC31G |
|---|---|
| Kondisyon | Original New |
| Bansa Pinagmulan | Contact us |
| Nangungunang Marking | email us |
| Kapalit | See datasheet |
| Boltahe - Rated: | 200V |
| pagpapaubaya: | ±5% |
| Kapal (Max): | 0.057" (1.45mm) |
| temperatura koepisyent: | C0G, NP0 |
| Sukat / Dimension: | 0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm) |
| serye: | GA |
| Ratings: | AEC-Q200 |
| packaging: | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso: | 0805 (2012 Metric) |
| operating Temperature: | -55°C ~ 150°C |
| Salalayan Type: | Surface Mount, MLCC |
| Ang Sensitivity Level (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Lead Style: | - |
| Lead Spacing: | - |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Taas - Makaupo (Max): | - |
| Mga tampok: | - |
| Pagkabigo Rate: | - |
| Detalyadong Paglalarawan: | 27pF ±5% 200V Ceramic Capacitor C0G, NP0 0805 (2012 Metric) |
| kapasidad: | 27pF |
| aplikasyon: | Automotive |
| Email: | [email protected] |