| Số phần nội bộ | RO-TSOP75230TT |
|---|---|
| Điều kiện | Original New |
| Nguồn gốc đất nước | Contact us |
| Đánh dấu hàng đầu | email us |
| Thay thế | See datasheet |
| Voltage - Cung cấp: | 2.5V ~ 5.5V |
| Loạt: | TSOP752 |
| sensing cách: | 45m |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Sự định hướng: | Top View |
| Nhiệt độ hoạt động: | -25°C ~ 85°C (TA) |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Độ nhạy độ ẩm (MSL): | 4 (72 Hours) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 6 Weeks |
| Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| miêu tả cụ thể: | Remote Receiver Sensor, 30.0kHz 45m Surface Mount |
| Hiện tại - Cung cấp: | 350µA |
| B.P.F. trung tâm Tần số: | 30.0kHz |
| Email: | [email protected] |