| Số phần nội bộ | RO-T6615 |
|---|---|
| Điều kiện | Original New |
| Nguồn gốc đất nước | Contact us |
| Đánh dấu hàng đầu | email us |
| Thay thế | See datasheet |
| Voltage - Cung cấp: | 5VDC |
| Kiểu: | CO2 |
| Loạt: | Telaire® |
| Đầu ra: | 0 V ~ 4 V |
| Vài cái tên khác: | 235-1286 |
| Nhiệt độ hoạt động: | 0°C ~ 50°C |
| Độ nhạy độ ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 3 Weeks |
| Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| miêu tả cụ thể: | CO2 Sensor 0 V ~ 4 V |
| Hiện tại - Cung cấp: | - |
| tính chính xác: | 10% |
| Email: | [email protected] |