| Số phần nội bộ | RO-SCA61T-FA1H1G-1 |
|---|---|
| Điều kiện | Original New |
| Nguồn gốc đất nước | Contact us |
| Đánh dấu hàng đầu | email us |
| Thay thế | See datasheet |
| Voltage Đánh giá: | 4.75V ~ 5.25V |
| Loạt: | - |
| Nhạy cảm: | 2V/g |
| Gói / Case: | 8-SMD, L-Bend |
| Loại đầu ra: | Voltage |
| Vài cái tên khác: | 551-1005-2 SCA61T-FA1H1G SCA61TFA1H1G1 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C (TA) |
| Độ nhạy độ ẩm (MSL): | 3 (168 Hours) |
| Phạm vi đo: | ±90° |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 9 Weeks |
| Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| giao diện: | SPI |
| miêu tả cụ thể: | Sensor Inclinometer ±90° X or Y Axis 8 ~ 28Hz Bandwidth 8-SMD, L-Bend |
| băng thông: | 8 ~ 28Hz |
| trục: | X or Y |
| Email: | [email protected] |