| Số phần nội bộ | RO-NOIP1SN2000A-QDI |
|---|---|
| Điều kiện | Original New |
| Nguồn gốc đất nước | Contact us |
| Đánh dấu hàng đầu | email us |
| Thay thế | See datasheet |
| Voltage - Cung cấp: | 1.8 V ~ 3.3 V |
| Kiểu: | CMOS with Processor |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 84-LCC (19x19) |
| Loạt: | PYTHON |
| Kích thước Pixel: | 4.5µm x 4.5µm |
| Bao bì: | Tray |
| Gói / Case: | 84-LCC |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 85°C (TJ) |
| Độ nhạy độ ẩm (MSL): | 3 (168 Hours) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 12 Weeks |
| Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Khung hình mỗi giây: | 230 |
| miêu tả cụ thể: | CMOS with Processor Image Sensor 1920H x 1200V 4.5µm x 4.5µm 84-LCC (19x19) |
| Hoạt động Pixel mảng: | 1920H x 1200V |
| Email: | [email protected] |