| Số phần nội bộ | RO-HSDL-3209-021 |
|---|---|
| Điều kiện | Original New |
| Nguồn gốc đất nước | Contact us |
| Đánh dấu hàng đầu | email us |
| Thay thế | See datasheet |
| Voltage - Cung cấp: | 2.4V ~ 3.6V |
| Tiêu chuẩn: | IrPHY 1.4 |
| Kích thước: | 7.0mm x 2.8mm x 1.6mm |
| Tắt: | Yes |
| Loạt: | - |
| Bao bì: | Original-Reel® |
| Vài cái tên khác: | 516-1700-6 HSDL3209021 |
| Sự định hướng: | Side View |
| Nhiệt độ hoạt động: | -25°C ~ 70°C |
| Độ nhạy độ ẩm (MSL): | 4 (72 Hours) |
| Liên kết Range, Low Power: | 30cm |
| Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Nhàn rỗi, Typ @ 25 ° C: | 100µA |
| miêu tả cụ thể: | 115.2kbs (SIR) IRDA Transceiver Side View |
| Data Rate: | 115.2kbs (SIR) |
| Email: | [email protected] |