| Số phần nội bộ | RO-E3X-NM11 |
|---|---|
| Điều kiện | Original New |
| Nguồn gốc đất nước | Contact us |
| Đánh dấu hàng đầu | email us |
| Thay thế | See datasheet |
| Voltage - Cung cấp: | 12 V ~ 24 V |
| Loạt: | E3X-N |
| Loại đầu ra: | NPN |
| Vài cái tên khác: | E3XNM11 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -25°C ~ 55°C (TA) |
| gắn Loại: | DIN Rail |
| Độ nhạy độ ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| miêu tả cụ thể: | Four Channel Sensor Amplifier DIN Rail |
| Hiện tại - Cung cấp: | 150mA |
| Loại khuếch đại: | Four Channel |
| Email: | [email protected] |