| Số phần nội bộ | RO-E3MC-MY41 |
|---|---|
| Điều kiện | Original New |
| Nguồn gốc đất nước | Contact us |
| Đánh dấu hàng đầu | email us |
| Thay thế | See datasheet |
| Voltage - Cung cấp: | 12V ~ 24V |
| Loạt: | - |
| Độ phân giải (Bits): | - |
| Gói / Case: | Box |
| Đầu ra: | PNP |
| Vài cái tên khác: | E3MCMY41 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C ~ 55°C |
| Độ nhạy độ ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Tính năng: | - |
| miêu tả cụ thể: | Color Sensor Box |
| Hiện tại - Cung cấp (Max): | 100mA @ 12V ~ 24V |
| Email: | [email protected] |