| Numero ng Panloob na Bahagi | RO-06035C271KAT2A |
|---|---|
| Kondisyon | Original New |
| Bansa Pinagmulan | Contact us |
| Nangungunang Marking | email us |
| Kapalit | See datasheet |
| Boltahe - Rated: | 50V |
| pagpapaubaya: | ±10% |
| Kapal (Max): | 0.035" (0.90mm) |
| temperatura koepisyent: | X7R |
| Sukat / Dimension: | 0.063" L x 0.032" W (1.60mm x 0.81mm) |
| serye: | - |
| Ratings: | - |
| packaging: | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso: | 0603 (1608 Metric) |
| Ibang pangalan: | 06035C271KAT2A/4K 06035C271KAT2A\4K 478-1208-2 |
| operating Temperature: | -55°C ~ 125°C |
| Salalayan Type: | Surface Mount, MLCC |
| Ang Sensitivity Level (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time: | 20 Weeks |
| Lead Style: | - |
| Lead Spacing: | - |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Taas - Makaupo (Max): | - |
| Mga tampok: | - |
| Pagkabigo Rate: | - |
| Detalyadong Paglalarawan: | 270pF ±10% 50V Ceramic Capacitor X7R 0603 (1608 Metric) |
| kapasidad: | 270pF |
| aplikasyon: | General Purpose |
| Email: | [email protected] |