| Số phần nội bộ | RO-HCPL-354-06AE |
|---|---|
| Điều kiện | Original New |
| Nguồn gốc đất nước | Contact us |
| Đánh dấu hàng đầu | email us |
| Thay thế | See datasheet |
| Voltage - Output (Max): | 35V |
| Điện áp - Cách ly: | 3750Vrms |
| Điện áp - chuyển tiếp (Vf) (Typ): | 1.2V |
| VCE Saturation (Max): | 200mV |
| Bật / Tắt Thời gian (Typ): | - |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 4-Mini-Flat |
| Loạt: | - |
| Tăng / giảm thời gian (Typ): | 4µs, 3µs |
| Bao bì: | Cut Tape (CT) |
| Gói / Case: | 4-SMD, Gull Wing |
| Loại đầu ra: | Transistor |
| Vài cái tên khác: | 516-2988-1 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 100°C |
| Số kênh: | 1 |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Độ nhạy độ ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 12 Weeks |
| Tình trạng miễn phí / Tình trạng RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kiểu đầu vào: | AC, DC |
| miêu tả cụ thể: | Optoisolator Transistor Output 3750Vrms 1 Channel 4-Mini-Flat |
| Tỷ lệ chuyển hiện tại (Min): | 50% @ 1mA |
| Tỷ lệ chuyển hiện tại (Max): | 150% @ 1mA |
| Hiện tại - Output / Channel: | 50mA |
| Hiện tại - Chuyển tiếp DC (Nếu) (Tối đa): | 50mA |
| Email: | [email protected] |