| หมายเลขชิ้นส่วนภายใน | RO-CRGH2512F14K3 |
|---|---|
| เงื่อนไข | Original New |
| ประเทศต้นกำเนิด | Contact us |
| การสลักด้านบน | email us |
| การแทนที่ | See datasheet |
| ความอดทน: | ±1% |
| ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ: | ±100ppm/°C |
| ผู้ผลิตอุปกรณ์แพคเกจ: | 2512 |
| ขนาด / มิติ: | 0.252" L x 0.126" W (6.40mm x 3.20mm) |
| ชุด: | CRGH, Neohm |
| โหมดแผง: | 14.3 kOhms |
| เพาเวอร์ (วัตต์): | 2W |
| บรรจุภัณฑ์: | Tape & Reel (TR) |
| หีบห่อ / บรรจุภัณฑ์: | 2512 (6432 Metric) |
| ชื่ออื่น: | 1879526-7 1879526-7-ND |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -55°C ~ 155°C |
| จำนวนการยกเลิก: | 2 |
| ระดับความไวของความชื้น (MSL): | 1 (Unlimited) |
| ระยะเวลารอคอยของผู้ผลิตมาตรฐาน: | 14 Weeks |
| สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| ความสูง - นั่ง (สูงสุด): | - |
| คุณลักษณะเด่น: | - |
| อัตราความล้มเหลว: | - |
| คำอธิบายโดยละเอียด: | 14.3 kOhms ±1% 2W Chip Resistor 2512 (6432 Metric) Thick Film |
| ส่วนประกอบ: | Thick Film |
| Email: | [email protected] |