| Numero ng Panloob na Bahagi | RO-MAL210657682E3 |
|---|---|
| Kondisyon | Original New |
| Bansa Pinagmulan | Contact us |
| Nangungunang Marking | email us |
| Kapalit | See datasheet |
| Boltahe - Rated: | 40V |
| pagpapaubaya: | -10%, +30% |
| Ibabaw Mount Land Size: | - |
| Sukat / Dimension: | 1.378" Dia (35.00mm) |
| serye: | 106 PED-ST |
| Ripple Current @ Low Frequency: | 7.1A @ 100Hz |
| Ratings: | - |
| polariseysyon: | Polar |
| packaging: | Bulk |
| Package / Kaso: | Radial, Can - Screw Terminals |
| operating Temperature: | -40°C ~ 85°C |
| Salalayan Type: | Chassis Mount |
| Ang Sensitivity Level (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time: | 11 Weeks |
| Lifetime @ Temp.: | 20000 Hrs @ 85°C |
| Lead Spacing: | 0.504" (12.80mm) |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| impedance: | 32 mOhms |
| Taas - Makaupo (Max): | 3.535" (89.80mm) |
| ESR (Katumbas Series pagtutol): | 42 mOhm @ 100Hz |
| Detalyadong Paglalarawan: | 6800µF 40V Aluminum Electrolytic Capacitors Radial, Can - Screw Terminals 42 mOhm @ 100Hz 20000 Hrs @ 85°C |
| kapasidad: | 6800µF |
| aplikasyon: | General Purpose |
| Email: | [email protected] |