| Numero ng Panloob na Bahagi | RO-CRGH2512F14K3 |
|---|---|
| Kondisyon | Original New |
| Bansa Pinagmulan | Contact us |
| Nangungunang Marking | email us |
| Kapalit | See datasheet |
| pagpapaubaya: | ±1% |
| temperatura koepisyent: | ±100ppm/°C |
| Supplier aparato Package: | 2512 |
| Sukat / Dimension: | 0.252" L x 0.126" W (6.40mm x 3.20mm) |
| serye: | CRGH, Neohm |
| panel Mode: | 14.3 kOhms |
| Power (Watts): | 2W |
| packaging: | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso: | 2512 (6432 Metric) |
| Ibang pangalan: | 1879526-7 1879526-7-ND |
| operating Temperature: | -55°C ~ 155°C |
| Bilang ng mga Terminations: | 2 |
| Ang Sensitivity Level (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time: | 14 Weeks |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Taas - Makaupo (Max): | - |
| Mga tampok: | - |
| Pagkabigo Rate: | - |
| Detalyadong Paglalarawan: | 14.3 kOhms ±1% 2W Chip Resistor 2512 (6432 Metric) Thick Film |
| komposisyon: | Thick Film |
| Email: | [email protected] |