| Numero ng Panloob na Bahagi | RO-CPS16-LA00A10-SNCSNCNF-RI0RDVAR-W1075-S |
|---|---|
| Kondisyon | Original New |
| Bansa Pinagmulan | Contact us |
| Nangungunang Marking | email us |
| Kapalit | See datasheet |
| Boltahe Rating - DC: | 60V |
| Boltahe Rating - AC: | 42V |
| uri: | Capacitive, Illuminated |
| pagwawakas Style: | Wire Leads |
| Lumipat Function: | Off-On |
| serye: | CPS |
| Panel ginupit Dimensions: | Circular - 16.10mm Dia |
| packaging: | Bulk |
| operating Temperature: | -40°C ~ 60°C |
| Salalayan Type: | Panel Mount, Front |
| Ang Sensitivity Level (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Mechanical Life: | - |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Papasok Proteksyon: | IP67 - Dust Tight, Waterproof |
| Illumination Boltahe (Nominal): | 5 ~ 28 VDC |
| Illumination Uri, Kulay: | LED, Red |
| Mga tampok: | Light Bulb Symbol |
| electrical Life: | - |
| Detalyadong Paglalarawan: | Pushbutton Switch SPST Capacitive, Illuminated Panel Mount, Front |
| kasalukuyang Rating: | 100mA (AC/DC) |
| Color - Actuator / Cap: | Silver |
| paligid: | SPST |
| Type actuator: | Round, Button, Flush |
| Email: | [email protected] |